5 Sauƙaƙan Nasihu don Yin kawata Ofishin Gidanku

  • Fushin bango bashi da arha, yana ɗaukar ƙaramin fili, kuma yana kawo jin daɗi da abokantaka cikin ɗakin.
  • Wuri mai tsabta da haske a cikin gidan ku shine wuri mafi kyau. Mixananan launuka masu haske suna tafiya mai nisa a cikin yankin.
  • Yana da mahimmanci a sami mai shirya tebur.

Muna cinye mafi yawan lokuta a rayuwarmu a ofisoshin aikinmu. Idan kuna aiki daga gida, ofishin gida yakamata ya dace don haɓaka ƙira, ƙwarewa da kuma motsa ku ku shiga kasuwanci. Hangen nesa ofis yana shafar yadda mutum yake ji da tunani yayin lokutan aiki. Yawancin mutanen da ke aiki daga gida suna da wuraren buɗe ido waɗanda ba su da kyau kuma ba sa son juna. Yin ado a cikin gida yana taimaka wa mutum kasancewa mai himma da cika aiki. Yi canje-canje masu kyau ga filin aikin ku tare da waɗannan ra'ayoyin masu ado:

1. Bangon Katanga

Zane-zanen bango ƙima ce ga kayan adon ofis. Suna taimaka kama yanayi a cikin tsari mai kyau da ƙarami. Kuna iya ƙara nishaɗi da halaye ga ƙaramin bangon ofishinku sama da tebur ta hanyar saka bangon gallery. Yana bawa mutum damar nuna duk abubuwan da aka fi so a wuri ɗaya kuma ya ƙara sha'awar gani ga ofishin da aka kafa. Fushin bango bashi da arha, yana ɗaukar ƙaramin fili, kuma yana kawo jin daɗi da abokantaka cikin ɗakin. Hakanan zaka iya yanke naka vinyl zane don kawo salon kanka na bango. Kafa jigo ɗaya yana da mahimmanci don tabbatar da duk shirye-shiryen an nuna su a wuri ɗaya.

Zaɓi yanki wanda zaku sami hasken rana a mafi kyawun rana.

2. Launi da Haske

Wuri mai tsabta da haske a cikin gidan ku shine wuri mafi kyau. Mixananan launuka masu haske suna tafiya mai nisa a cikin yankin. Launuka daban-daban suna da tasiri iri daban-daban da ma'ana. Zaɓin haɗuwa da takamaiman makircin launi shine hanya mafi kyau don gina kyakkyawan kwarara don maida hankali. Hasken wutar lantarki yanayi ne mai mahimmanci na kowane ofishi. Zaɓi yanki wanda zaku sami hasken rana a mafi kyawun rana. Hasken wucin gadi yana da illa ga lafiya tunda yana haifar da ɗawainiya da ke shafar gani. Wani wuri kusa da taga zai zama cikakken zaɓi don shigarwar haske.

3. Mai shirya tebur mai launi

Adana kayan aikin ofishi ya dace don ingancin aiki. A sakamakon haka, yana da mahimmanci a sami mai shirya tebur. Kuna iya haɗawa da ƙaramin majalisar zartarwa don adana bayanan da suka dace da kayan rubutu waɗanda kuke buƙata kowace rana. Yana taimaka wa mutum adana takardu daban-daban da rahotanni don sauƙin dawo da su. Tare da mai shirya teburin ofishi da kyau, mutum na iya ci gaba da sabuntawa da tsari. Kuna iya saita jerin abubuwan yi da farko don kaucewa rikicewa. Hanya ce madaidaiciya don kula da filin aiki na ƙwararru.

4. sadaukar da Aikin-daga-Gidajen Kayayyakin Ofishi

Kayan kwalliyar ofishi muhimmin abu ne a kowane filin aiki. Tebur abu ne mai dole-wanda yakamata ya zama mai salo da kwanciyar hankali. Akwai wadatattun kayan ado masu ɗorewa waɗanda za a iya zaɓa daga ɗakuna daban-daban, kujeru, da tebura na kwamfuta. Akwai kujeru daban-daban; dalilai da yawa suna tasiri salon kujerar da kuka zaɓa. Zaɓi kujerar ofishi tare da daidaitawar lumbar don tabbatar da jin daɗi da ƙasa da wahala yayin lokacin aiki.

5. Shuke-shuken cikin gida / Furanni

Tsirrai na cikin gida cikakke ne don haɗawa yayin da suke taimaka wajan magance matsalolin aiki. Yanayi shine hanya mafi kyau don sauƙaƙa damuwa. Hakanan tsire-tsire suna da kamshi mai daɗi kuma mai daɗi wanda ke sa mutum motsawa yayin lokutan aiki kuma ya ba mutum iska mai daɗi don numfashi. Samu wasu kayan kwalliya masu araha kuma sanya su a kewayen ofishin don kiyaye shi sabo da rayuwa. Kyakkyawan kayan ado ne don adana ofis ɗin ya zama kyakkyawa da jan hankali.

Kammalawa

Keɓaɓɓen filin aiki a cikin gidanku yana ba mutum damar ware abubuwan raba hankali da mai da hankali kan aiki. Wannan shine ra'ayi na farko da mutum yayi a hanyar su zuwa harabar su. Sabili da haka, koyaushe yana da mahimmanci a saita kyakkyawan hangen nesa na gida tare da adon da aka ambata a sama.

[bsa_pro_ad_space id = 4]

Paige Walter

Paige Walter kwararre ne na PR da mai kirkirar abun ciki. Ta halarci Jami'ar Memphis inda ta sami digiri na farko a aikin jarida da Mass Communication.0
http://N/A

Leave a Reply