Kasuwar masu kare kwanciya don rufe darajar dala biliyan 3 a cikin 2030

Masu kare kwanciya suna jin daɗin ƙaruwa da shahara tun shekaru da yawa. Bukatar inganta jin daɗi, ƙarancin bacci da dorewar katifa sun kai kasuwa ga sabon hawa. Majiyoyin kwanciya suna taimakawa yadda ya kamata don daidaita yanayin zafin jiki ta hanyar shan danshi da hana kamuwa da microbes, ƙurar ƙura da sauran mayuka masu haɗari.

Suna kiyaye katifa daga zubewa da ci gaban sikari kuma ana iya wanka dasu cikin sauki.

Dangane da waɗannan yanayin, da buƙatar masu kare kwanciya a duk faɗin yankunan zama da na kasuwanci suna yin rijista mai ɗimbin yawa. Koyaya, ci gaba a duk ɓangarorin baƙuwar baƙi, saboda ƙarancin yawon buɗe ido a yayin da ake ci gaba da cutar. Duk da wannan, ana sa ran ci gaban ya dore a duk tsawon lokacin hasashen.

Canja halayyar siyan mabukaci daga shagunan bulo da turmi zuwa dandamali na tallace-tallace na kan layi yana tilasta masu samarwa da masana'antun yin amfani da ayyukan e-commerce, suna kiyaye buƙatu a gaba.

Nemi samfurin rahoto

Mabudin Keyauki daga Rahoton Kasuwa na Masu Kare kwanciya na Gaskiya

  • Mai yiwuwa masu kare gadon auduga su riƙe babbar damuwa daga 2020-2030, saboda kyawawan halayenta na ƙarancin zafin jiki
  • Turai ta fito a matsayin hegemon ta duniya, ta kame sama da 30% na kasuwar
  • Masu sanyaya kayan kwanciya masu sanyaya don jin daɗin haɓakar kasuwa saboda ƙimar buƙatar haɓaka zafin jiki
  • Kasuwa masu kariya ga kayan kwanciya na duniya zasu iya fadada cikin koshin lafiya a CAGR da ya wuce 6% har zuwa 2030, ya kai Dala Biliyan 3.

Kasuwa masu kiyaye kwanciya- Direbobi Masu Mahimmanci

  • Plara yawan kuɗaɗen shigar kuɗi na mutum an tsara shi don haɓaka kashewa kan masu kiyaye gadon alatu
  • Manufofin gwamnati masu ci gaba na inganta gidaje da baƙuwar masana'antu don haɓaka hanyoyin ruwa
  • Faɗakarwar haɓaka game da lafiyar jiki da ƙarancin bacci don bayyana koren bel na masana'antun

Kasuwa masu kiyaye kwanciya- Takura maɓalli

  • Latimar farashi mai tsada da iyakance wadatattun masu kiyayewa masu kyau don hana haɓakar haɓaka
  • Kasancewar sunadarai marasa amfani don hana cutar kwari na iya haifar da illa ga fata
  • Untataccen ƙafafun kafa a cikin otal-otal da wuraren kwana saboda cutar ta COVID-19 an tsara shi don rage shigowar kuɗaɗen shiga

Binciken COVID-19

Cutar cutar coronavirus ta haifar da babban koma baya a kasuwar masu kwanciya, musamman a tsakanin ɓangarorin kasuwanci. Yawancin bukatun ana motsa su ne daga otal-otal da sauran wuraren kwana, wanda a halin yanzu ke fuskantar rage ayyukan su.

Tallafin dandamali na kan layi ya ci gaba da buƙata a cikin sassan mazauna, don haka ci gaba da kasuwa gaba ɗaya a cikin tsawon lokacin cutar. Hakanan, wasu ƙasashe sun sauƙaƙa ƙuntatawa na kullewa saboda faɗakarwar kamuwa da cutar, sake dawo da ayyukan kayan aiki.

Kamar yadda takunkumin kullewa ke tsaurara a duk duniya, masu siyarwa ba sa iya samar da albarkatun ƙasa don aikin samarwa, wanda ke haifar da raguwar fitarwa kuma saboda haka iyakantaccen wadata. Bugu da ƙari, ƙafafun masarufi a shagunan saida katunan siye katifa ya ƙi.

Koyaya, tallafi na dandamali na kan layi ya ci gaba da buƙata a cikin sassan mazauna, don haka ci gaba da kasuwa gaba ɗaya a cikin tsawon lokacin cutar. Hakanan, wasu ƙasashe sun sauƙaƙa ƙuntatawa na kullewa saboda daidaitawar kamuwa da cutar, sake dawo da ayyukan kayan aiki.

Detarin Cikakken Bayani

Dandalin Tilas

Kasuwa masu kare kayan kwanciya na duniya sun haɗu cikin yanayi, tare da manyan kamfanoni kamar Kamfanin Simmon's Bedding, Serta, Inc., Temur-Pedic, Select Number Corp, Kurlon Enterprises, da Therapedic International suna ɗaukar mafi yawan kasuwar.

Manyan masana'antun masu kare kayan kwanciya sun hada karfi da karfe don ci gaban samfuran hadin gwiwa, suna masu imanin cewa hadin gwiwar kwastomomi zai taimaka wajen bunkasa masu kiyaye gado mai inganci.

Rarrabe halaye kamar sanyaya, kare ƙura, da damping, tare da yin amfani da yadudduka masu inganci sune manyan wuraren haɓaka tsakanin masana'antun masu kare kayan kwanciya.

Samu karin basira

[bsa_pro_ad_space id = 4]

Ram Singh

Ram Singh, ƙwararren mai ƙirar kamfen, ya rubuta game da sababbin juyin juya halin, haɓaka da halaye a cikin Kiwan lafiya, ICT, Chemicals, Abinci, Kayan masana'antu, Kayan mota da kuma keɓaɓɓun yanki. Shi Kwararre ne a Ingantaccen Bincike na Bincike (SEO) na gidan yanar gizon baƙi-aboki don ƙwarewar mai amfani. Masu sana'a don SEO na Yanar gizo don mafi kyawun iya gani na gani a shafi na farko na Binciken Google !!


https://www.futuremarketinsights.com/

Leave a Reply