Kayayyakin Samfuran Amazon - Sirri ko A'a?

 • Abubuwan alamar Amazon suna da farashi mai ma'ana.
 • Ba a san inda ake yin samfuran samfurin Amazon ba.
 • Yawancin abubuwan alamomin Amazon ba su da kuɗi.

Kasuwancin e-commerce suna ci gaba da haɓaka. A cikin 2020, cinikin kan layi ya kai 13.8% na jimlar tallace-tallace. A wannan shekara, ɓangaren kan layi na kasuwar tallace-tallace ya tashi zuwa 18.4%. Hasashen masu rarraba lambar za ta fadi zuwa 16.3% a 2021, kuma ta ci gaba da karuwa, ta sake bugawa 18.3% a 2023 da 19.9% ​​ta 2025.

Alamar alama ta Calamine ta Amazon.

Allyari ga wannan, cutar ta Coronavirus ta canza halaye na sayayya na masu siye. Amazon ya sanya kansa a matsayin tasha ɗaya na shago. Saboda haka, na yanke shawara cewa ina bukatar in wartsake kayan taimako na na farko. Wajibi ne ga kowa ya sami dukkan kayan da ake buƙata a gida, musamman yayin annobar.

Abubuwan Shawara a cikin Kayan Aikin Farko:

 1. M tef don haɗin gwiwa
 2. Bandages na roba don kunsa ƙugu
 3. Bandaids idan akayi laceration na bazata
 4. Antacid idan har idan ambaliyar ruwa ta auku
 5. Anti-ƙaiƙayi cream idan aka sami kumburi ko cizon kwari
 6. Ana buƙatar antihistamines sosai idan rashin lafiyar ta kama
 7. Maganin ciwo idan rauni ko ciwon kai
 8. Maganin sanyi yana da mahimmanci don samun lokacin rashin lafiya

Bayan na gano cewa ranar shafawar ajalin ta kasance a cikin gidan ajiyar magunguna na, na yanke shawarar yin odar sauyawa a kasuwar ta Amazon. Alamar Amazon na ruwan shafawar calamine ya zama mai tsada.

Tunda ba abu ne wanda ake amfani dashi da yawa ba, alamar kasuwancin Amazon kamar ta wadatar. Abun ya isa cikin kwana biyu ta hanyar Amazon Prime. Abin mamakin shine, a wannan ranar, na gano ina cizon kwari kuma na yanke shawarar amfani da ruwan shafawar.

Koyaya, bayan buɗe ruwan shafawar ajikin, ƙanshin kwalban bai da daɗi kuma ruwan ya zama kamar ruwa. Ba daidai yake da maganin shafawar calamine da na yi amfani da su a baya ba.

Bayan duba kwalbar, na kuma fahimci cewa sinadarin da ke ciki sauna, waɗanda ba a bayyana su a kan babban jeri na Amazon ba, amma daga ƙarshe aka samo su a ƙarƙashin digo ƙasa a ƙasa.

Ya kamata a sani cewa parabens na iya yin aiki kamar kwayar halittar estrogen a jiki kuma ta rikitar da aikin yau da kullun na tsarin hormone, yana shafar tsarin haihuwar mata da na mata masu aiki, ci gaban haihuwa, haihuwa, da sakamakon haihuwa.

Hakanan Parabens na iya tsoma baki tare da samar da hormones. Hakanan Amazon baya bayar da komo ko ramawa akan samfuran samfuran Amazon.

Kasuwar Amazon ta tabbatar da sake duba mabukacin samfurin.

Bugu da ƙari, lokacin da nake dubawa a ciki, na gano yawancin ra'ayoyi marasa kyau dangane da kayan ƙirar alam na Amazon daga masu amfani.

Abin da ma ya fi ban tsoro, Amazon yayi imanin cewa masu amfani ba su da haƙƙin sanin inda kayan su suka fito, ko abin da ke cikin su.

Sabili da haka, da an yi sinadarin da mayukan shafawar a cikin Sin tare da abubuwa masu guba. Hakanan, ta yaya mabukaci ya san ba a kera kayayyakin a cikin ƙasashen da ke amfani da yara?

Gabaɗaya, a bayyane yake lokacin siyan samfuran samfuran Amazon baku da tabbacin ingancin, maidawa, ko ma sanin asalin kayan.

Sabili da haka, yana da hankali don siyan samfura tare da lakabin bayyane na tushe da asali. Zai yiwu ya fi kyau a yi amfani da madadin kasuwa.

Christina Kitova

Na gama yawancin lokacin sana'ata ta kudi, inshorar hadarin inshorar inshorar.

Leave a Reply