Shin Cryptocurrency Kyakkyawan Zuba Jari ne? Tukwici Don Yin Hakan Cikin Hikima

  • Ba kamar ma'amaloli na yau da kullun ba, ba lallai ne ku jira awanni, kwanaki, ko ma makonni ba don ma'amalar karɓar ta wuce.
  • Ra'ayoyi da ra'ayoyin wasu za su iya rinjayi Cryptocurrencies.
  • Kada ka bari a tafi da kai ta hanyar sabuwar kasuwancin crypto saboda kawai wasu sanannun mutane sun amince da ita.

A ranar 5 ga Mayu, 2021, Shugaba na Tesla Elon Musk ya sanar da cewa Tesla zai dakatar da bitcoin a matsayin tsarin biyan kudi. A cikin kwanaki masu zuwa, ƙimar Bitcoin ta faɗi ƙasa. Wannan ya sa yawancin masu saka hannun jari na Bitcoin rasa asarar kuɗi. Wannan ya haifar da muhawara mai yawa game da saka hannun jari a cikin cryptocurrencies. Ga mutane da yawa, cryptocurrencies yana da kyau ya zama gaskiya. Ga wasu, hanya ce ta gaba. Da ke ƙasa akwai nasihu da shawarwari daga Labaran Fin 24 domin ku auna fa'idodi da haɗarin kafin yanke shawara kan kowane jarin. Wannan ya hada da cryptocurrencies da toshewa.

Bitcoin wani abu ne wanda aka kirkira a shekarar 2008 ta wani mutum ko wasu gungun mutane da ba a san su ba suna amfani da sunan Satoshi Nakamoto kuma an fara shi a shekarar 2009 lokacin da aka fitar da aiwatar da shi azaman software na bude-tushe.

ribobi

Anonymous

Akasin bankin gargajiya, wanda ana iya ɗaukar sa ta hanyar kula da hanyar sadarwa, bitcoins gaba ɗaya suna cikin baya. Wannan fasalin yana jan hankalin masu kallo da yawa don amfani da wannan hanyar canja wurin kuɗi.

Nan take 

Ba kamar ma'amaloli na yau da kullun ba, ba lallai ne ku jira awanni, kwanaki, ko ma makonni ba don ma'amalar karɓar ta wuce. Madadin haka, galibi ana aiwatar da ma'amaloli tsakanin kashi huɗu. Saboda wannan, yawancin masu amfani suna kwatanta saurin intanet da na kasuwar titi.

Costsananan farashin ma'amala

Wannan ya faru ne saboda rashin shingen canza wurin tsakanin mutane da cibiyoyi. Ba kamar ma'amalar banki na gargajiya ba, wanda zai iya tsada kuma ya haɗa da manyan kuɗaɗen ma'amala. Koyaya, yawancin ma'amaloli ta amfani cryptography kyauta ne. Transferredaramin juzu'i na kuɗin ma'amala ana tura shi zuwa hukumar da ta dace, wanda aka sani da ma'adinai.

kasada

price

Irin wannan tsabar kudin bashi da sauki siyarwa saboda har yanzu tana matakin farko. Saboda haka, idan kai ne mai yanke shawarar siyar da Cryptocurrency, to lallai ne ka jira aƙalla watanni da yawa. Yayin jiran shi a yi la'akari dashi azaman cikakken ƙaddamarwa. Saboda wannan, farashin waɗannan tsabar kuɗin ba za su sauka da yawa haka ba har sai an sake su a kasuwa.

Tsarin ma'adanai

Ba kamar sauran nau'in tsabar kudi da za a iya tonowa daga ƙasa ba, wannan yana buƙatar yanki na kayan aiki na musamman don yin hakan. Idan baku saba da yadda wannan aikin yake aiki ba, mafi kyau ku tambayi gwani game da shi. In ba haka ba, kuna iya kashe kuɗin ku a kan abin da ba ku buƙata.

maras tabbas

Kamar yadda aka gani tare Elon Musk, ra'ayoyi da ra'ayoyin wasu na iya rinjayi masu amfani da cryptocurrencies. Wannan ba haka yake da kudin gwamnati ba.

Yawancin ma'amaloli ta amfani da rubutun kalmomi kyauta ne.

Nasihu kan Yadda ake saka hannun jari cikin hikima

Bincike

Don yanke shawara mai ƙwarewa, kuna buƙatar gudanar da bincike mai dacewa. Wannan na iya kasancewa ta hanyar intanet ko kuma neman shawara daga masana harkar kudi.

Kiyaye motsin zuciyar ka daga ciki

Kada ka bari a tafi da kai ta hanyar sabuwar kasuwancin crypto saboda kawai wasu sanannun mutane sun amince da ita. Madadin haka, aiwatar da binciken ku akan kowane cryptocurrency.

Kada a saka duk kwanku a cikin kwando ɗaya

An san mutane da sanya rayuwar su ta hanyar rayuwa a cikin cryptocurrencies. Kawai don rasa shi duka a ƙarshe. A cikin saka hannun jari, yana da kyau koyaushe don yada haɗarinku.

Kammalawa

Mafi kyawun wuri inda zaku iya koyon waɗannan ra'ayoyin daga masana. Yawancin kamfanonin saka jari suna ba da shawara kan yadda ake saka hannun jari a cikin Cryptosystems. Wasu daga cikinsu suna da ƙwarewa da ƙwarewar da ake buƙata don taimaka maka saka kuɗin ku ta hanyar da ta dace. Bincike yana da amfani don bincika sosai don kar ku rasa damar. Don haka shin saka hannun jari yana da kyau? Dole ne ku yanke shawarar hakan da kanku.

Tatiana Higgins

Tatiana halitta ce mai son abun ciki. Tana amfani da lokutan karanta littattafai, bincika duniya da samun wahayi don zama ingantacciyar sigar kanta. 
http://-

Leave a Reply