Gudanar da Yanar Gizo don Masu farawa

  • Kafa albarkatun da kuke dasu da kuma abin da ƙungiyar ku zata iya sarrafawa akan VS ɗin su tare da taimakon ɓangare na uku kamar kamfanin IT.
  • Zaɓi Tsarin Gudanar da Abun ciki wanda zai taimaka muku bin diddigin zirga-zirga da ma'amala da SEO a duk shafukan yanar gizan ku.
  • Daidaitawa da amintacce ƙirƙirar keɓaɓɓen abun ciki mai kayatarwa wanda zai kiyaye baƙan rukunin yanar gizonku dawowa kuma kamfanin ku ya kasance mafi girma a cikin Google.

A yau, yawancin masu kasuwancin suna fuskantar matsaloli akan batun sarrafa gidajen yanar gizon su. Kuma wannan abin fahimta ne saboda da yawa daga cikinku watakila sun shiga harkar kasuwanci don siyar da kayayyaki / aiyuka, ba kula da gidan yanar gizo ba. Koyaya, tunda a zamanin yau gidan yanar gizo eCommerce ya zama dole don shiga cikin masu sauraro na yanar gizo masu san kai, zaku koyi dabarun sarrafa gidan yanar gizo. Bisa lafazin Tsarin Mulki, Tallace-tallace na yanar gizo yana da mahimmanci ga nasarar kowane kasuwanci a cikin karni na 21, gami da kasuwancin ku.

Koyaushe tabbatar da CMS ɗin da kuka zaɓa yana ba da kyawawan sabis na tallafi.

Don haka, idan kuna fuskantar ƙalubale wajen kula da gidan yanar gizonku na eCommerce, a ƙasa akwai nasihu don farawa don taimaka muku waje.

Kafa wadatar Albarkatun

A matsayinka na mai farawa a gudanar da gidan yanar sadarwarka eCommerce, kana buƙatar tantance wadatar kayan aikin da kake da su don aikin. Wato, kuna buƙatar gano wanda ke kula da abin da ke cikin gudanar da gidan yanar gizon ku. Bayan haka, za a buƙaci ku ƙirƙirar shirin da ke nuna wanda zai kula da abin da ke kasuwancinku. A ƙarshe, dole ne ku ƙayyade adadin lokacin da ake buƙata don aiwatar da wannan rawar yadda ya kamata.

Kuna iya farawa ta hanyar ba da haske ga ƙwararrun masana da za ku buƙaci don gudanar da gidan yanar gizonku, gami da masanan IT, editan bidiyo, ko marubuci. Bayan haka, zaku buƙaci sanya waɗannan mutane tare da ayyukan da aka zayyana a sarari. Kuma a ƙarshe, raba musu awowi don yin aiki akan ɓangarorin su na sarrafa gidan yanar gizo na eCommerce. Daga qarshe, ta hanyar tantance yadda ake samu da yadda ake amfani dasu, zaka iya sarrafa gidan yanar gizon ka ba tare da wata matsala ba.

Zaɓi Tsarin Gudanar da Abun ciki (CMS)

Zaɓin CMS mai tasiri na iya taimaka muku wajen tsara gidan yanar gizonku na eCommerce, sarrafa dukkan mahimman ayyuka, da haɓaka shirin ƙirƙirar abun ciki. Bugu da kari, software na CMS kayan aiki ne masu amfani wanda ke sa sauƙin gudanar da gidan yanar gizo, kuma suna bayarwa free fitina live aiki tracking damar.

Lokacin zabar ingantaccen tsarin sarrafa abun ciki, akwai manyan abubuwan da za'ayi la'akari dasu. Da farko dai, tabbatar da cewa CMS ɗin da kuka zaɓa yana da kyawawan halayen tsaro, gami da ɓoyewa da bango. Hakanan, zaku iya inganta tsaro a cikin gida ta ƙirƙirar kalmomin sirri masu rikitarwa da horar da ma'aikata masu dacewa don gano barazanar barazanar tsaro.

Abu na biyu, koyaushe tabbatar da CMS ɗin da kuka zaɓa yana ba da kyawawan sabis na tallafi. A ƙarshe, nemo madadin software na CMS wanda ke ba da tallafi ɗaya-da-ɗaya don taimaka maka warware matsala da gyara matsaloli lokacin da buƙata ta taso.

Ci gaba da Contunshi Daidai

Abun cikin shine kawai duk abin da kuka loda akan gidan yanar gizonku na eCommerce wanda masu sauraron ku zasu iya cinyewa. Sau da yawa, shafukan yanar gizo sune shahararrun nau'in abun ciki wanda yawancin masu gidan yanar gizo suke amfani dasu. Koyaya, akwai wasu nau'ikan abun ciki, gami da shafukan yanar gizo, bidiyo, ko fayilolin da za'a iya sauke su wanda zaku iya amfani dasu akan gidan yanar gizonku. Kirkirar abun ciki mai mahimmanci yana da mahimmanci idan kuna nufin samarda jagoranci da zirga-zirga ta hanyar gidan yanar gizonku.

Kayan aiki kamar Google Keyword Planner na iya zama mai amfani yayin gano kalmomin shiga.

Isingirƙirar dabarun abun ciki mai mahimmanci wanda ya haɗa da buƙatun abokin ciniki kyakkyawar hanyar gudanar da gidan yanar gizo ya kamata ku rungume. Misali, masu sauraron ku na iya son fahimtar barazanar tsaro wanda zai iya shafar kasuwancin su mara kyau. A irin wannan yanayi, zaku iya ƙirƙirar abun ciki ta hanyar labarai ko bidiyo mai nuna yadda zaku magance irin waɗannan haɗarin.

Wani bayani mai amfani don sarrafa gidan yanar gizan ku shine koyaushe ku tuna da SEO lokacin ƙirƙirar abun ciki don masu sauraron ku. Koyaushe bincika kalmomin da masu sauraron ku masu amfani ke amfani da su yayin bincika samfuran ko sabis ɗin da kuka bayar don inganta sakamakon. Kayan aiki kamar Google Keyword Planner na iya zama mai amfani yayin gano kalmomin shiga. Bugu da ƙari kuma, tabbatar da cewa kun ƙirƙiri abubuwan da ke da amfani waɗanda injunan bincike za su iya samun matsayi mai kyau ta hanyar ingantattun hanyoyin zamani.

Lura da Ayyuka na Yanar Gizonku

Yayin da zirga-zirga ke gudana da kuma fita daga gidan yanar gizonku na eCommerce, baƙi sukan bar bayanai masu amfani waɗanda kuke buƙatar kama don nazarin tallan. Kayan aiki kamar su Google Analytics suna da amfani wajen kiyaye matakan awo masu mahimmanci, gami da lokacin da aka ɓatar akan gidan yanar gizonku da kuma adadin kuɗi. Amfani da irin waɗannan bayanan, zaku iya hango halin siyan kwastomomin ku don haɓaka kamfen ɗin tallan ku don samin su yadda yakamata. Daga qarshe, sanya ido kan ayyukan maziyartan gidan yanar gizon ka na iya bunkasa tallan ka da kuma jagorantar jujjuyawar, wanda zai haifar da babban kudaden shiga.

Kammalawa

Kirkira da sarrafa gidan yanar gizon eCommerce ba zai zama aiki mai wahala ba. Tare da shawarwarin kula da gidan yanar gizo masu kyau, babu matsala ko kai mafari ne ko ƙwarewa ne wajen gudanar da gidan yanar gizo. Nasihun da za ku iya amfani da su don gudanar da gidan yanar gizan ku da kyau sun haɗa da sa ido kan ayyukan baƙi na rukunin yanar gizon ku, ƙirƙirar abun ciki koyaushe, da zaɓar ingantaccen software na CMS.

Victoria Smith

Victoria Smith marubuciya ce mai zaman kanta wacce ta kware a harkar kasuwanci da hada-hadar kudi, tare da sha'awar dafa abinci da lafiya. Tana zaune a Austin, TX inda a yanzu take aiki zuwa MBA.

Leave a Reply