Haɗuwa da -angare na Uku don Yanar gizo na eCommerce

  • Don aiki da kantin eCommerce, dole ne da farko ku sami hanyar biyan kuɗi ta kan layi.
  • Gudanar da kayan ku yana buƙatar babban lokaci da ƙoƙari.
  • Ta atomatik saƙonninku, zaku rage ayyukanku da muhimmanci.

Don kasuwancin ku na kan layi yayi nasara da girma cikin sauri, dole ne ku sauke hanyoyin koyarwar da kuka saba. Lokaci ya yi da za a rungumi aiki da kai tare da haɗin kai na ɓangare na uku. Wadannan haɗin kai suna jawo hankalin abokan ciniki da yawa. Wannan ya haɗa da waɗanda ke sa sayan kaya ya zama mai sauƙi, sauri da santsi a kantin eCommerce. Tare da wannan, kuna da fa'ida a cikin kasuwancin ku fadada. Hakanan kuna iya daidaita ayyukanku kuma ku sadu da bukatun abokan cinikin ku.

Ƙofar Gari

Don aiki da kantin eCommerce, dole ne da farko ku sami hanyar biyan kuɗi ta kan layi. Wanda ke amintacce kuma yana tabbatar da ma'amalar katin kiredit cikin sauƙi. Yi la'akari da kaɗan.

1. Stripe:

Wannan hanyar biyan kuɗi tana ba da yalwar zaɓuka. Ya zo tare da ƙananan kayan aiki don inganta aikin aiki. Don sanya kwastomomi farin ciki, yana da saurin biya da kuma wuraren biya. Wasu masu kasuwancin suna yaba da rahotonnin kuɗi da kayan aikin kariya wanda shima yake bayarwa. Amma babu abin da ya ci nasara cikin sauri da amintaccen tsarin biyan kuɗi. Businessesananan kamfanoni da farawa zasu sami wannan manufa.

Lissafin kuɗi da biyan kuɗi suna cikin kunshin yau da kullun da suke bayarwa. Sauran fakiti na musamman sun hada da shirin rigakafin Radar, manajan bayanan kasuwar Sigma, da sabis na fara tunanin Atlas. Kowane ɗayan waɗannan fakitin farashinsu daban. Ana samun su a shafin yanar gizon dandalin. Kuna yi, duk da haka, sami damar zuwa duk hanyar sadarwar a cikin kuɗin biyan kuɗin kuɗin kashi 2.9 cikin ɗari + $ 0.3 a kowane kuɗin katin aiki.

2. Duba wurin Magento 2:

Wannan ita ce hanyar biyan kudi tare da Magento 2 eCommerce dandamali. Kudinsa ya bambanta, kuma kuna biya akan kowace shekara. Bugu da ƙari, yana dogara ne akan ribar ku da hanyoyin da kuka zaɓa. Wannan shine dalilin da ya sa wannan dandalin ya fi dacewa da matsakaitan-manyan-kasuwanci. Magento 2 Kasuwancin tsarin shigarwa yakai kimanin $ 22,000 a shekara. Manyan ayyukansa guda biyu sune suke bada bayanan jigilar kaya da kuma bayanin biyan kudi. Amma, zaku iya keɓance dandamali kuma ƙara fasali don dacewa da abubuwan da kuke so. Kuna iya ƙara hanyoyin biyan kuɗi na al'ada, jigilar jigilar kaya da tabbatarwa, da oda ta oda.

Wannan ƙofa ta biyan kuɗi shine don sauƙaƙa wa kwastomomi yin biyan kuɗi. Kawai saboda ba a buƙatar su buɗe asusun don biyan kuɗin ayyukanku.

3. Authorize.net:

Ayyukan biyan kuɗi, wayar hannu da MOTO Biyan kuɗi, rigakafin yaudara, sabis na kan layi, da kariya sune sifofin farko waɗanda suka bambanta wannan dandalin.

Kudin wannan dandamali iri ɗaya ya dogara da yanayi da sikelin kamfanin ku. Don kafa wannan rukunin yanar gizon, kuna iya tsara dala 25 a wata tare da kuɗin sarrafa 2.9 cikin ɗari da $ 0.3 a kowace ma'amala.

Gateofar Jirgin Sama:

Ana buƙatar ƙofa ta jigilar kayayyaki da zarar an sayi samfuri akan shagon eCommerce ɗin ku. Wannan don ƙayyade yadda za'a tattara abun da kuma isar dashi ga abokin ciniki. Matsayin hanyar shigar da kaya dole ne ya zama mai sauƙin amfani. Dole ne ya kasance yana iya sarrafa kansa da aikin isarwa, sarrafa umarni da kaya, buga tambarin bugawa, sa ido kan kaya, da kwatanta farashin jigilar kaya. Yi la'akari da ƙofofin jigilar kayayyaki masu zuwa: Shippo, Ordoro, FedEx, da OrderCup.

Tsarin Gudanar da Kayan Kaya

Gudanar da kayan ku yana buƙatar babban lokaci da ƙoƙari. Godiya ga yawancin tsarin ɓangare na uku don sarrafa kaya, ana iya sarrafa kansa. Yanzu zaku iya yin hakan ba tare da sarrafa jarin kayan hannu ba. Da ke ƙasa akwai misalai masu kyau na babbar software saboda wannan dalili.

1. Veeqo:

Wannan software ɗin sarrafa kayan girgije mai ba da damar sarrafa oda cikin sauƙi. Allyari, yana ba ku damar aiki tare da kayan ku ta duk hanyoyin rarraba ku. Wannan yana sauƙaƙa sarrafawa. Hakanan yana tabbatar da cewa koyaushe kuna jigila da shirya abin daidai. Kyakkyawan kayan aiki ne don taimaka muku wajen tafiyar da kamfaninku ba tare da matsala ba.

Ofaya daga cikin fa'idodin amfani da wannan dandalin shine cewa zaku iya gwada shi tsawon kwanaki 14 kafin siyan kayan aiki. A matsakaici, zaku iya keɓance tsakanin £ 120 da £ 200 a wata don kowane ɗayan fakitin. Wannan zai zama babban tsada, amma inganci ba shi da arha. Bugu da ƙari, ra'ayoyinsu kan TrustPilot da Capterra zai ba ku mamaki.

2. ChannelGrabber:

ChannelGrabber yana ba ka damar waƙa da sarrafa kayan aikinka, aikawa, da oda. Daga cikin sauran fasalulluka, yana taimakawa da jerin abubuwa da inganta abubuwa a cikin shagonku. Hakanan yana taimaka wajan zanawa da ƙaddamar da takaddara ga abokan ku. Dangane da gudanarwa, yana sauƙaƙa tsarin gudanar da oda da saurin kawowa. Tsari ne da yake iya sarrafa sakonnin kwastomomi. Ba sa ba da gwaji kyauta don farawa. Amma suna ba da sabis na abokin ciniki mai ban mamaki idan kun shiga cikin matsaloli.

Don amfani da wannan software, dole ne kuyi kasafin kuɗi aƙalla $ 150 kowace wata don kunshin tushe.

3. Karshen Kayayyaki:

Wannan shirin yana ba ku damar nazarin farashin da bayanin samfura. Hakanan zaka iya biye da tsara umarninku, samar da lambar kode, da biye da sayayya. Akwai shi a cikin fakiti da yawa. Ana samun kayan tagulla don $ 99 a wata. Yana tallafawa matsakaicin masu amfani biyu da umarni na wata 1,000. A cikin wannan kewayon, zaku iya siyar da samfurin 100,000 kawai. Idan kuna da wasu tambayoyi, ana samun cikakken tallafin imel.

Kowace wata, kayan azurfa suna biyan $ 275. Ya haɗa da dukkan sifofin da aka haɗa a cikin kayan tagulla. Hakanan yana zuwa tare da ƙarin sararin mai amfani, samfuran, umarni, da haɗakarwa. Kowane wata, fakitin Zinare da Platinum na kashe dala 449 da $ 649, bi da bi. Koyaya, ana samun fakiti na musamman. Wannan kunshin don waɗanda suke aiki da babban kasuwanci ko buƙatar ƙarin fasalulluka da aka ƙara zuwa kunshin tushe.

Tsarin Kula da Rasitan

Tsarin gudanar da harkar lissafi na da matukar mahimmanci ga nasarar kamfanin ku. Suna ba ku damar tsara ingantaccen aiki, ƙaddamarwa, da bin hanyoyin biyan kuɗi ga abokan ciniki. Bari mu bincika guntun software guda uku waɗanda zasu iya zama muku sha'awa.

1. Scoro:

Scoro yana da kyakkyawar alama don ba ku damar saita maimaita biyan kuɗi. Tare da shi, zaka iya ƙirƙira da kuma tsara rasit ɗin a sauƙaƙe. Hakanan zaka iya aika tunatarwa akan lokaci ga abokan ciniki har ma da duba fa'idodin abokin ciniki ko aiki. Kyakkyawan kayan aiki ne don sarrafa rasitan, abokan ciniki, da ayyukan gaba ɗaya a wuri ɗaya. Wannan shirin yana farawa daga $ 26 a wata kuma ya haɗa da gwaji na kwanaki 14 kyauta.

2. QuickBooks:

Wannan ƙirar software ce mai ƙima da ta dace da yawancin ƙananan businessan kasuwa. Farashin sa shine $ 10 a wata, kuma ya haɗa da fasali masu amfani da yawa. Yana ba ku damar ƙirƙirar umarni da waƙa da ma'amaloli akan dandamali. Hakanan zaka iya amfani dashi don ƙirƙirar takaddun al'ada don aikawa ga abokan cinikinka.

Amma mafi kyawun fasalulluka sune zaɓuɓɓuka don ma'amala a cikin kuɗaɗe da yawa, gudanar da harajin tallace-tallace, da tsara jadawalin biyan kuɗi. Mafi yawan masu amfani suna godiya da gaskiyar cewa zasu iya samun damar dandamali ta hanyar wayar hannu.

3. Sabbin Littattafai:

Wannan wani kayan aiki ne mai ƙididdigar farashi mai sauƙi. Kudinsa $ 15 a wata. Baya ga iyawarsa, yawancin masu amfani suna yaba shi don fasalulinta. Suna haɗar daftarin aiki, bin diddigin lokaci, da biyan kuɗi zuwa aikace-aikace ɗaya. Tare da FreshBooks, zaku iya tsarawa da ƙaddamar da adadin takaddun marasa iyaka ga abokan cinikin ku. Hakanan zaka iya karɓar kuɗin katin kiredit na kan layi sannan saita sanarwa don jinkirta biyan kuɗi.

Imel da Kasuwancin Haɗin Kai

Ta atomatik saƙonninku, zaku rage ayyukanku da muhimmanci. Wannan shine dalilin da yasa imel da haɗin kasuwancin ke da mahimmanci. Mun haɗa da 'yan misalai a ƙasa.

1. SendinBlue:

Wannan cibiyar sadarwar imel ne mai ƙarfi sama da masu amfani 80,000. A kowace rana, suna aikawa da imel sama da miliyan! Ya haɗa da fasali iri-iri kamar shirye-shiryen farashi mai rahusa, tallan SMS, aiki da imel, da editan shafi mai saukowa.

Wannan yanayin da yafi jan hankali shine fitinar kyauta wacce take samar da sabbin abokan ciniki. Wadannan gwaje-gwajen na kyauta suma suna zuwa tare da tallafin waya da imel 300 a rana. Koyaya, zaku iya tsammanin biyan $ 25 kowane wata don ƙaramin kayan aiki, wanda ya haɗa da imel 40,000.

2. Saduwa Kullum:

Wannan kyakkyawan dandamali ne don tallatar ƙananan kamfanoni da ƙananan kamfanoni. Ya zo tare da GUI mai ilhama sosai, kuma matakin shigarwa shine $ 20 kawai a wata. Hakanan za a zana yawancin masu amfani da amfani ta hanyar gwajin kwanaki 60 kyauta.

Daga cikin mahimman kayan aikin sune manajan tuntuɓar ci gaba, yanki abun ciki, sake tallata talla, tallafi na al'umma, da kuma ikon ƙaddamar da tallan ku kai tsaye daga asusun Facebook ɗin ku.

3. Drip:

Wannan kyakkyawan dandamali ne na kera imel na atomatik wanda za a iya daidaita shi zuwa takamaiman bukatun kasuwancinku gwargwadon yadda yake. Biyan ana biyan sa ne kai tsaye. Ana ƙayyade farashin sa ta yawan adadin kuɗin da kuke da su. An saka farashi akan $ 49 a wata don farkon masu biyan kuɗi 2,500. Koyaya, zai iya kaiwa $ 308 kowace wata don kusan masu biyan kuɗi 20,000.

Lokacin da ka karɓi ƙididdigar mutum, zaka iya ƙara yawan masu biyan kuɗi da tsarin farashin da kake dashi akan Drip. Kuma mafi kyawun sashi shine suna ba da wadatattun fasali ba tare da la'akari da farashin farashi ba. Gwajin A / B, jerin abubuwa, imel na atomatik, da kayan aikin eCommerce CRM sune kaɗan daga waɗannan siffofin.

Kammalawa

Yana da mahimmanci a zaɓi haɗin haɗin ɓangare na uku da ya dace don shagon eCommerce ɗin ku. Yana da damar dawo da kasuwancin ku zuwa cikakkiyar damar sa. Koyaya, ba a buƙatar ku shiga cikin tsauraran matakan saita shi duka. Kuna iya barin shi ga ƙwararru don tabbatar da kyakkyawan sakamako. Expertswararrun masananmu na iya taimaka muku wajen kammala duk waɗannan ayyukan ta hanyar cikakken sabis ɗinmu, ba tare da la'akari da ko alamar ku ta yanar gizo ce ko ba ta cikin layi ba.

Lyubov Panchenko

Tana da ƙwararriyar masaniyar eCommerce wacce ke taimaka wa samfuran haɓaka kasuwancin su tare da nasihu game da mahimman abubuwan fasali na shagunan kan layi.
https://webmeridian.org/

Leave a Reply