Keg mai Taarfin Wuta, Hanya Mai Sauƙi don Tallata Samfur Shayarwa

Keɓaɓɓen kegwar wutsiya an haɓaka don amfani a abubuwa daban-daban saboda yana bawa mutum damar ɗora nau'ikan giya iri biyu ko kuma kowane irin abin sha da aka gauraya don bayarwa a wurin biki ko kuma kai tsaye zuwa bakin. Ana sa ran kasuwar keg da kewaya wacce za'a iya sanyawa don yin rikodin CAGR mai mahimmanci a duk tsawon lokacin hasashen, watau 2020-2028.

Dangane da ajiyar, kasuwar ta kasu kashi biyu, tankar guda biyu da tankar guda uku, daga ciki, ana sa ran sashin tankar mai biyu zai iya samun kaso mafi tsoka na kasuwa akan asusun ajiya da kuma kwanciyar hankali da aka bayar idan aka kwatanta shi da sauran masu dakon. tankar tanki uku ba ta da wahalar ɗauka don tazara mai tsayi, alhali tanki ɗaya yana da ƙarancin ƙarfin ajiya.

Nester Bincike ya fitar da rahoto mai taken “Kasuwar Keg Mai Sauke Wuta: Binciken Buƙatar Duniya & Hanyoyin Samun Dama na 2028 ”wanda ke ba da cikakken bayani game da kasuwar keg da keɓaɓɓiyar kasuwar keg dangane da rabe-raben kasuwa ta hanyar abu, ta hanyar adanawa, ta ƙarshen mai amfani, ta tashar rarrabawa da yanki.

Rahoton Karshe zai rufe tasirin tasirin COVID-19 akan wannan masana'antar.

A halin yanzu, mutane suna buƙatar šaukuwa abubuwa waɗanda za a iya ɗauka ko'ina a cikin samfuran waɗanda ke da wahalar ɗauka da masu wahalar amfani. Wannan samfurin yana da saukin ɗauka saboda ɗaukar sa kuma ya zo tare da jakar raga don ɗaukar kofuna.

Dangane da nazarin yanki, ana rarraba kasuwar keg wutsiya zuwa manyan yankuna biyar ciki har da Arewacin Amurka, Turai, Asiya Pacific, Latin Amurka, Gabas ta Tsakiya da Afirka. Kasuwa don kasuwar kasuwancin keg a cikin Turai ana tsammanin zata riƙe babban rabo saboda wannan samfurin yafi haɓaka don adana barasa da kuma ba da giya ko'ina. Bugu da ƙari, yawan shan giya shine mafi girma a cikin Turai wanda zai iya haifar da haɓakar tallace-tallace na wannan samfurin a tsawon lokacin hasashen.

Keg ilan Tailgating Wearable: Hanya Mai Sauƙi don Tallata Wani Samfurin Shaye-Shaye

Needarin buƙatar talla yana ganin haɓakar haɓaka a cikin shekaru. A kan wannan, kamfanoni da yawa ke amfani da keg wutsiya mai kayatarwa don tallata abin shan su don ba da ainihin ƙimar samfurin kafin ƙaddamar da shi cikin kasuwa. Bugu da ƙari, kamfanoni da yawa suna sayar da shayi ko kofi ta wannan samfurin kuma. Koyaya, damuwa game da yawan adana suna nan tunda yana ɗaukar ƙasa da yawa kuma saboda haka, yawancin jama'a bazai iya rufewa ba a wani lokaci. Wannan na iya iyakance ci gaban kasuwar keg.

Wannan rahoton ya kuma ba da yanayin gasa na wasu manyan 'yan wasa na kasuwar keg, wanda ya hada da bayanin kamfanin Thirstburst, Rocket Packs da Rocket Man, inc. Fayil ɗin yana ƙunshe da mahimman bayanai na kamfanoni waɗanda suka haɗa da hangen nesa na kasuwanci, samfuran da sabis, mahimman kuɗaɗe da labarai na kwanan nan da ci gaba.

Samu Rahoton Sampleti Na Musamman

Perter Taylor

Perter Taylor ya kammala karatun digiri a Columbia. Ya girma a Burtaniya amma ya koma Amurka bayan makaranta. Perter ya kasance mutum mai fasaha. Yana da sha'awar sanin sabbin shigowa cikin duniyar Fasaha. Perter marubucin fasaha ne. Tare da marubuci mai fasaha-mai fasaha, Shi mai ƙaunar abinci ne kuma matafiyi mai solo.
https://researchnester.com