Tasirin tallan kai tsaye akan Kasuwancin Ka

  • Tsarin dandamali da ake sarrafa bayanai na iya hasashen mafi kyawun lokuta da dandamali don sanya abun ciki don matsakaicin aiki.
  • Masu kasuwa sau da yawa suna buƙatar ɗaukar ƙungiyoyi masu aikin giciye waɗanda suka shafi tallace-tallace, haɓaka samfura, da sabis na abokin ciniki.
  • Labari mai daɗi shine kamfanoni suna da kuɗaɗen da za su saukar da yan kasuwar da ke biyan kuɗi sosai waɗanda zasu iya tallata kasuwancin su.

Aikin kai na kasuwanci shine duk fushin tare da entreprenean kasuwa. Kuma me yasa bazai zama ba? Bayan duk wannan, yana bayar da fa'idodi da yawa. Kayan aiki da fasaha suna bawa kamfanoni damar haɓaka ayyukansu tare da ƙananan albarkatu. Hakanan suna haɓaka ƙimar aiki gabaɗaya kuma suna rage overheads ta wani gefe mai faɗi. 76% na 'yan kasuwa da aka samar sun dawo cikin shekara guda da aiwatar da tsarin sarrafa kai na talla.

Hoto ta hanyar Marketo.

Akwai kama?

Akwai tabbata akwai. Aikin kai na kasuwanci na iya haifar da matsala ga masu kasuwa.

Waɗanda ba sa ɗaure kansu da talla aiki da masarufi na iya samun kansu ba tare da komai ba. Wataƙila sun tsufa a cikin tsarin halittu masu amfani da injin. Ari da, haɓaka ƙwarewa ba aiki ne na lokaci ɗaya ba; yana buƙatar ci gaba lokacin da fasaha ke haɓaka cikin saurin walƙiya. 56% na yan kasuwa suna jin ƙarancin masana'antar MarTech mai ƙarfi.

A lokaci guda, mutanen da ke da ƙwarewar aiki da kai na iya samun sabon abu damar aiki, karin albashi, ingantaccen aiki, da gamsuwa wajen aiki.

Abubuwan fa'idodi sun fi karfin wadatar, a ganina. Ba gamsu ba? Bayan haka, karanta don koyon yadda aikin sarrafa kai na talla zai iya haɓaka aikin tallan ka kuma faɗaɗa ƙwarewar aikin ka.

Ta yaya Kasuwancin Keɓaɓɓu ke Amfani da Yan Kasuwa?

Duk da yake gaskiya ne cewa aikin kai tsaye ya mamaye kowane facet na kasuwanci da talla, wannan ba lallai bane ya zama mummunan abu. A zahiri, zaku iya sanya wannan aiki a cikin ni'imar ku.

Ta yaya haka? Ta hanyar fahimtar fa'idodi marasa adadi na kera keɓɓatar kai da amfani da su don amfanin ku. Yi kallo.

1. Ya ninka muku Talla / Tallace-tallace ROI

A cikin yanayi mai cike da gasa, yana da ƙalubale ga yan kasuwa don samar da jagoranci da juyowa ta hanyar ƙwarewar su kawai.

Wannan shine wurin da aiki da kai zai iya taimaka maka. Haɓakar kasuwanci da sayarwa suna da sakamako mai yawa tare da Kayan aikin AI. Suna karɓar ɓoyayyun halayen mabukaci da alamu kuma suna gano manyan hanyoyin jagoranci. Amfani da waɗannan abubuwan, zaku iya sa ido sosai kuma ku sami tabbaci na ROI daga sake dubawa.

Idan kun dogara ga tallan abun ciki don haɓaka kasancewar kasuwancin ku na kan layi, kayan aiki na iya taimaka muku. Tsarin dandamali da ake sarrafa bayanai na iya hasashen mafi kyawun lokuta da dandamali don sanya abun ciki don matsakaicin aiki. Lokacin da abun cikin ka ya isa ga attajirai a lokacin da ya dace, tallan abun cikin ka ROI kai tsaye zai hauhawa.

Akwai wani abu?

I mana!

Hoto ta hanyar Social Media A yau.

Generationirƙirar jagora wani yanki ne inda aiki da kai zai iya yin al'ajabi. Bincike ya tabbatar da hakan hudu cikin biyar yan kasuwa waɗanda ke amfani da kayan aiki don ganowa da haɓaka jagoranci suna ganin ƙarin yawan gubar.

Menene ma'anar wannan a gare ku?

Maimakon jin tsoron fasaha, rungume ta. Aikace-aikace na atomatik waɗanda suke maimaitawa ko na yau da kullun na iya cire damuwa daga aikin ku.Za ku iya amfani da kayan aiki na atomatik na LinkedIn don samar da kyakkyawan bayanan masu neman takarar aikin ku. Ari da, zaku iya inganta yawan aikin ku kuma ku cika burin kasuwancin ku da sauri.

Sadarwa ita ce tushen rayuwar kasuwanci.

Shin har yanzu kun rataye kan hanyoyin sadarwar gargajiya kamar wayoyi? Sun kasa samar da ƙwarewar abubuwa da yawa waɗanda masu amfani da zamani ke so kuma suke tsammanin daga alamu.

Shigar da kayan aiki. Kayan aikin taro na bidiyo kamar Zuƙowa suna ba da maganganu ɗaya-da-yawa da yawa-da-yawa waɗanda zaku iya amfani da su yayin ƙaddamar da samfura da abubuwan da suka faru. Kuna iya raba-allo, raba bidiyo, da gudanar da ayyuka don kiyaye masu sauraron ku. A dabi'a, sakamakon sadarwa yafi kyau.

Idan kuna yin tallan imel ba tare da kayan aiki ba, kuna iya ɓata lokacinku kawai. Ta yaya zaka san idan an isar da sakonnin ka, an bude su, kuma anyi aiki dasu? Ta amfani da kayan aiki, ba shakka.

Ya kamata ku yi amfani da kayan aiki don ƙirƙirar abubuwan aiki da ke haifar da abubuwa, tare da isarwa mai amintacce da bibiyar sa hannu. Bididdigar kan yanar gizo suna yiwa baƙon gidan yanar gizon ku 24 × 7. Tare da isar da saƙo na musamman da sarrafawa mai inganci, suna tabbatar da cewa babu baƙo da zai bar rukunin yanar gizonku bai gamsu ba.

3. Yana Saukaka Hadin Kai da Sadarwa

Masu kasuwa sau da yawa suna buƙatar ɗaukar ƙungiyoyi masu aikin giciye waɗanda suka shafi tallace-tallace, haɓaka samfura, da sabis na abokin ciniki. Don ƙaddamar da hadaddun, kamfen da aka caje, sadarwa mara ma'ana da haɗin gwiwa abin dole ne.

Wannan shine wurin da aiki da kai zai iya taka muhimmiyar rawa.

Kayan aikin gudanarwa na kungiya kamar Slack da Trello suna taimakawa don haɗa ƙungiyoyi masu warwatse haɗe. Don ingantaccen kayan haɓaka kayan haɓaka kayan kwalliya kamar airfocus na iya zuwa cikin sauki. Haɗa zurfin haɗi tare da kayan aikin ɓangare na uku yana ba da damar haɗin gwiwa na ƙarshe.

Tare da duk ƙungiyoyin ku akan shafi ɗaya, aiki ya zama mai sauƙi da jin daɗi.

4. Yana Bunkasa Kwarewar Ka da kuma Kwatancen Kwarewar Ka

Tare da MarTech da ke saurin canzawa kuma gasa ta zama mai tsauri, akwai ci gaba da buƙata ga masu kasuwa masu fasaha.

Ana buƙatar shaida? 48.1% na 'yan kasuwa suna jin ba zasu iya cin gajiyar fasahar zamani ba tunda ƙungiyoyinsu basu da ƙwarewar da ake buƙata.

Idan kun ƙara ƙwarewar aiki da kai ga ci gaba, zaku iya cike wannan ratar kuma ku zama ƙwararrun ma'aikaci. Bayan wannan, kun cancanci haɓaka / haɓakawa da manyan ayyuka.

Labari mai dadi shine kamfanoni suna da kuɗaɗen saukar da toan kasuwar da zasu iya biyan su shirin talla. Budgetarin kasafin kuɗaɗen talla ya ba da damar hakan. Bugu da ƙari, lokacin da kasuwancin ke sarrafa tsarin aiki na gargajiya na gargajiya, ana buƙatar ƙwararrun ƙwararrun ma'aikata don kula da ƙaura da ƙwarewar ƙungiyoyin kulawa.

Ya Kamata Masu Kasuwa Suji Tsoron Tallan Kai?

Ba kamar dai aikin sarrafa kai kayan gado ne na wardi ba. Akwai matsayin matsayin talla da yawa waɗanda zasu iya sauka kan shingen yankan.

Kamar me?

Tare da shigowar maganganu na AI, sadarwar kanikanci, da dandamali na ba da kai, sabis na abokin ciniki da ayyukan tallace-tallace na iya raguwa. Bayan duk wannan, tsarin sarrafa kansa zai iya ɗaukar ƙarin aiki, suna da fa'ida, kuma basa buƙatar ɓacin lokaci.

Bugu da ƙari, manazarta harkokin kasuwanci da masu bincike na iya samun gatari a matsayin mashin ɗin lamba da sauri da kuma yin ƙananan kurakurai. Zasu iya amintar da ayyukansu ta hanyar ƙara koyon na'ura da manyan bayanai zuwa ga ci gaba.

Gabaɗaya, buƙatar masu kasuwa masu wuya za su ci gaba, musamman ma idan suka rungumi aiki da kai. Talla har yanzu yana buƙatar taɓa ɗan adam, wanda injuna ba za su iya yin koyi da shi ba.

Menene ra'ayinku game da halin man-vs.-inji? Raba ra'ayinku a cikin maganganun da ke ƙasa. A koyaushe ina mai farin cikin karanta sabbin ra'ayoyi.

Shane Barker

Shane Barker, Shugaba & Mai ba da shawara kan Tattaunawa a Shane Barker Consulting.
https://shanebarker.com/

Leave a Reply